TAARIFA KWA WANANCHI

MGAWANYO WA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO 71,746,000/

Kamati ya Mfuko wa Jimbo chini ya Mwenyekiti ambaye pia ni Mbunge
wa Jimbo la Mbinga Vijijini Mheshimiwa Martin Mtunda MSUHA
imepitisha Miradi 26 ya Maendeleo kutokana na Fedha za Mfuko wa
Jimbo jumla ya TSH 71,746,000/.

Katika tarifa yake, Mheshimiwa Mbunge wa Mbinga Vijijini

amewashukuru wananchi wote na wapiga kura wake wa Jimbo la
Mbinga Vijijini kwa kuibua na kutekeleza miradi mingi ya
Kimaendeleo. Amewaomba wale waliobahatika kupata fedha hizi kwa
awamu hii watumie kadri ilivyoombwa bila kuwepo kwa ubadhilifu wa
aina yoyote.

Mwisho, Mheshimiwa Mbunge ameeleza dhamira yake ya kuendelea
kusaidia na kufadhili miradi na huduma za kijamii kwa kasi na maarifa
makubwa kadri atakavyojaaliwa kupata fedha na wuhisani, aidha
ameagiza fedha hizi zitumwe moja kwa moja kwenye Akaunti ya Kila
Mradi jambo ambalo Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga italitekeleza
kama alivyoagiza.

Kwa niaba ya wananchi wa Jimbo la Mbinga ninapenda kumshukuru
Mh. Mbunge kwa moyo na upendo huu aliouonyesha wa kufadhili
miradi mingi kwa wakati mmoja jambo ambalo halijawahi kutokea.
Napenda kumhakikishia Mheshimiwa Mbunge na Wananchi wote
kwamba tutafanya usimamizi madhubuti wa fedha hizi na kuhakikisha
kwamba miradi hii inakamilika kadri inavyotarajiwa.

Juma A. Mnwele
Mkurugenzi Mtendaji (W)
MBINGA



1 | Kigonsera Kuezeka zahanati ya kijiji cha Mihango 4,210,000

Mradi wa kuku Kikundi cha Jitambue 1,000,000

""" 3,932,000

""" 6,310,000

4 |Litembo | Mradi wa maiji kijiji 840,000

Kuezeka Nyumba Mwalimu S/M Mkumbo 2,710,000

5 | Muungano Ujenzi wa Daraja la Kizota 852,000

""" 546,000

6 Ukarabati wa Zahanati ya Longa 1,420,000
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Muhongozi

Kitura

Ruanda

Kipapa

Mbuiji

Mpapa

Linda

Madarasa mawili Shule ya Msingi Ilakai

2,940,000

Ujenzi wa Zahanati ya Mahilo 1,136,000
Kuezeka vyoo shule ya msingi Kingua 1,400,000
Vyoo shule ya msingi Lisau 1,850,000

Ukarabati Majengo Zahanati -Ntunduwalo

710,000

Kitanda cha Mzazi Zahanati -Ntunduwalo

Ujenzi Madarasa 2 Shule ya Msingi Mhilo

380,000

4,006,000

2,800,000

Ukarabati Ukumbi Sekondari ya Mahilo

Kukamilisha Hostel Sekondari ya Miparu

710,000

6,300,000

2,564,000

Nyumba ya Mwalimu S/M Ndembo

1,160,000
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Kuezeka Vyumba 2 S/M Kihurungi 2,940,000
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Maguu

Ujenzi jengo Utawala sekondari Mkuwani 710,000
Mradi wa Maji Kitongoji cha Gangi 840,000
Ukarabati wa kalvati barabara ya Mkuwani 426,000

Kambarage

Mradi wa choo shule ya msingi Malindindo 1,487,000
Umeme wa jua (solar) Zahanati ya Ugano 758,800
Ununuzi wa mabomba ya maji Ugano 1,080,000

Amani Makolo

Ukarabati wa shule ya msingi Muhimbazi 734,000
Ukarabati Shule ya msingi Mtazamagama 728,000
Kumalizia kuezeka Shule ya msingi Lukai 700,000
Kumalizia ujenzi wa zahanati ya Kiwombi 840,000

Lukarasi

1,090,000




71 | Kipololo | Ukamilishaii wa wienzi wa zahanati va kiiii

22 | Mikalanga Ujenzi wa shule ya Sekondari ya Ilela 1,012,500

Kuezeka Jengo la Maabara 5,792,000

23| Mkako | Ujenzi Ofisi Kijiji 1,201,000

24 | Litumbandyosi Mradi wa Umwagiliaji Sanga Mabuni 852,000

25 | Mapera Mradi Maji Shule na Wananchi - Luhalala 600,000

26 | Mbinga Ujenzi Choo cha Ofisi ya CCM Wilaya 284,000




