

HALMASHAURI   YA WILAYA YA MBINGA

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI TAREHE.   18/12/2017 HADI 20/12/2017
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OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBINGA INAPENDA KUWATANGAZIA KUWA KUTAKUWA NA USAILI SIKU YA TAREHE 18–20/12/2017 KUFUATIA TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MTENDAJI KIJIJI DARAJA LA III NA DEREVA – II LILILOTOLEWA TAREHE 28/09/2017 NA 23/11/2017.
KADA ZITAKAZOHUSIKA KATIKA USAILI HUO NI WATENDAJI WA VIJIJI – III NA DEREVA II KAMA ILIVYOTANGAZWA  AWALI, USAILI UTAFANYIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MBINGA KWA TAREHE TAJWA HAPO JUU KUANZIA SAA 2:00 ASUBUHI.

TAREHE 18/12/2017 UTAFANYIKA USAILI WA KUANDIKA NA TAREHE 19 HADI 20/12/2017 UTAFANYIKA USAILI WA MAHOJIANO KWA WALE WATAKAOFAULU USAILI WA KUANDIKA (MTIHANI WA MCHUJO).

TAFADHALI FIKA NA VYETI VYAKO VYOTE HALISI  (ORIGINALS) VIKIWEMO CHETI CHA KIDATO CHA NNE, CHETI CHA TAALUMA (CHUO), CHETI CHA KUZALIWA NA TRANSCRIPT.

KWA MADEREVA TAFADHALI MSISAHAU KUFIKA NA LESENI YA UDEREVA.
ORODHA YA WALIOCHAGULIWA KUFANYA USAILI IPO HAPO CHINI YA HILI TANGAZO.
IMETOLEWA NA:-

JOSEPH KAPERE
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)

MBINGA

