JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBINGA
05/10/2023

KUKARIBISHA MAOMBI YA KUKODI MAGARI KWA KAZI MAALUMU

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Mbinga inahitaji kukodi magari kwa ajili ya

kazi maalumu itakayofanyika katika maeneo ya ndani ya Wilaya.

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Mbinga anakaribisha maombi kutoka kwa watu

wenye magari yenye sifa zifuatazo;-

Gari liwe ni aina ya LANDCRUISER/ LANDROVER/ NOAH/ yenye uwezo wa
kubeba ABIRIA WASIOPUNGUA 10.

5. Gari liwe na dereva mwenye leseni iliyo halali.

3. Gari liwe na Bima iliyo hai.
4. Gari liwe katika hali nzuri ya kukabiliana na milima na mabonde.

Wenye nia ya kukodisha magari yao kwa Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga wafike
kwenye Ofisi za Mkurugenzi Mtendaji (W)-Mbinga kwa ajili ya kuchukua fomu za

maombi.

Fomu za maombi kwa ajili ya kukodisha magari hayo zinapatikana bila malipo
yoyote katika Ofisi ya Kitengo cha Ununuzi (PMU) iliyopo kwenye majengo ya Ofisi
za Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga-Kiamili kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30

alasiri jumatatu hadi ijumaa.
Maombi hayo yaandikwe na kutumwa kwa;

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya,

S.L.P 194,

MBINGA.

Bahasha zenye maombi hayo zifungwe vizuri kwa lakiri na ziwasilishwe katika Ofisi
ya Kitengo cha Manunuzi (PMU) iliyopo kwenye majengo ya Ofisi za Halmashauri ya



Wilayaya Mbinga-Kiamili. Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 12-10-2023 Saa
5.00 Asubuhi na ufunguzi utafanyika siku na tarehe hiyo hiyo saa 5.00 Asubuhi
katika ukumbi wa Kiamili Sekondari -Mbinga. Waombaji/ wawakilishi mnakaribishwa

kuhudhuria siku ya ufunguzi wa maombi hayo-

Maombi yote yatakayochelewa kulingana na muda uliotajwa hayatapokelewa,
hayatafunguliwa, hayatasomwa siku Yya ufunguzi na pia hayatazingatiwa katika

kufanyiwa uchambuzi/tathmini kwa namna yoyote ile.

Chucet
Andrew L. Mbunda.
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