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TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga anapenda
kuwatangazia watanzania wote wenye sifa kutuma maombi kwa nafasi moja
ifuatayo:-

MTENDAJI WA KIJIJI lll: NAFASI 01

SIFA ZA MWOMBAJI:

Kuajiriwa wenye cheti cha kidato cha nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu mafunzo
ya Astashahada/ Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya
Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka
Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI 1lI:
i. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
ii. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa Utekelezaji wa Mipango ya
Maendeleo ya Kijiji.

iv. Katibu wa Mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

v. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

vi. Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mal.

vii. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji.
viii. Kusimamia, kukusanya na kihifadhi kumbukumbu zote na Nyaraka

za Kijiji.
ix. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji.
x. Kupokea, Kusikiliza na Kutatua malalamiko na migogoro ya

Wananchi.

xii. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya Halmashuri ya Wilaya ya Mbinga, 224 Barabara ya
Mbambabay, S. L. P 194, 57483, kigonsera, Ruvuma. Simu +255 (025) 26{0005. Nukushi
+255 (025) 264004, Barua pepe: ded@mbingadc.go.tz, Tovuti: www.mbingadc.go.tz




MSHAHARA:

Cheo cha Mtendaji wa Kijiji Il kina mshahara wa TGS B kwa mwezi.
MASHARTI YA JUMLA:

« Mwombaji awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na

usiozidi miaka 45.
« Mwombaji aambatanishe cheti cha kuzaliwa.

« Mwombaji ambaye ni mtumishi wa Umma apitishe maombi yake

kwa mwajiri wake.

« Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (CV)
yenye anwani ha namba za simu za kuaminika pamoja na majina

ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika pamoja n
Zao za simu.

a namba

« Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya Elimu na

Taaluma kutoka vyuo vinavyotambuliwa na Serikali.

e “Testmonials”, “Provisional Results” “Statements of results” nk.

Hazitakubalika.
. Waombaji waweke picha moja katika barua zao za maombi.

« \Waombaji wote ambao wamesoma nje ya nchi wahakikishe vyeti

vyao vinafanyiwa ulinganishi na TCU na NECTA.

« Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 27/11/2023 saa

9:30 Alasili.
« Barua zote zitumwe kwa anwani iliyopo hapo chini:-

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga,
S.L.P. 194,

57483, Kigonsera, RUVUMA

NB: Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri ya

Wilaya ya Mbinga ambayo ni:- ingadc.go.tz

Juma Haji Juma
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MBINGA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
MBINGA

Nakala: Katibu,
Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira katika'
Utumishi wa Umma,
Jengo la Utumishi
S.L.P. 2320,
DODOMA.

" Tovuti ya Halmashauri www.mbingadc.go.tz

Mbao za Matangazo
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